Chủ định cư nước ngoài cần bán Biệt thự ngang 7mx18,5m ngay trục chính Oasis I, Bình Dương

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự liên kế vườn diện tích 7mx18,5, 1 trệt, 2 lầu. Diện tích sàn: 210m2. Thiết kế hiện đại, có nhiều cửa sổ thoáng mát. Có 4 phòng ngủ, 5 WC. Hiện tại đang cho thuê 19 triệu/tháng, khách thuê đàng hoàng, sạch sẽ, thanh toán tiền đúng hạn. Nhà đã có sổ hồng hoàn công riêng. Biệt thự nằm trong khu đáng sống bậc nhất Bình Dương hiện nay, môi trường sống Xanh-sạch-an ninh và thân thiện. Trong khu có hồ bơi, phòng tập gym, khu vui chơi thể thao. Ngoài khu đầy đủ dịch vụ tiện ích, không thiếu thứ gì. Chỉ mất 5 phút tới ngay Siêu thị Aeon Mall Bình Dương. Mọi thông tin chi tiết vui lòng LH: Ms Thảo - 0986 196 04 (Tận Tâm - Uy Tín)

Xem thêm

Liên hệ:

098 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 5 WC
129.5 m²
57,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
The Oasis, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐT

Đinh Thị Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ định cư nước ngoài cần bán Biệt thự ngang 7mx18,5m ngay trục chính Oasis I, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.