Bán Biệt thự ngang 14x18,5m thoáng mát tại Oasis 1, Thuận An kế Siêu Thị Aeon Mall BD. 0986196404

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán Biệt thự song lập, kế góc. Diện tích đất ngang 14mx18,5m. DT sàn: 190,5m2 Thiết kế hiện đại, có sân truowcsm sân sau và bên hông nên rất thoáng mát. Có 4 phòng ngủ, 4 WC, phòng bếp và phòng khách rộng Hiện tại đang cho chuyên gia nước ngoài thuê giá 25 .000.000VND/Tháng. Biệt thự trong khu đáng sống bậc nhất Bình Dương hiện nay: Xanh-sạch, an ninh và thân thiện. Pháp lý rõ ràng, đã có sổ hồng hoàn công riêng. Mọi thông tin chi tiết vui lòng LH: Em Thảo 0986196404GC)

Xem thêm

Liên hệ:

098 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

4 PN, 4 WC
259 m²
44,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Bắc
Địa chỉ
The Oasis, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
ĐT

Đinh Thị Thảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự ngang 14x18,5m thoáng mát tại Oasis 1, Thuận An kế Siêu Thị Aeon Mall BD. 0986196404 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.