Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố tại ĐT 743, 4,2 tỷ, 172m2, hàng hiếm tại Bình Chuẩn, Thuận An

Ngày đăng: 17/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố tại ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương với diện tích 172m2. - Giá bán: 4,2 tỷ VND. - Nhà 3 tầng, 3PN, 3WC, đầy đủ nội thất. - Đường vào rộng 40m, thuận tiện cho ô tô vào. - Mặt tiền rộng 4,5m, lý tưởng cho kinh doanh. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Có Gara ô tô, hồ bơi, trường học, Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% giá trị căn nhà, Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0394008692, Lê Thị Oanh.

Xem thêm

Liên hệ:

039 400 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

3 PN, 3 WC
172 m²
24,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Cát Tường J-Home, Đ. ĐT 734, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LO

Lê Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố tại ĐT 743, 4,2 tỷ, 172m2, hàng hiếm tại Bình Chuẩn, Thuận An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.