Nhà phố compound Cát Tường J - Home Bình Dương bàn giao nhà hoàn thiện sở hữu một căn từ 990 triệu

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà phố compound Cát Tường Land bàn giao hoàn thiện giá sẻ nhất khu vực. Thanh toán chỉ 30% ~ 990 triệu cho đến khi nhận nhà. Vị trí: Mặt tiền đường ĐT 743, phường Bình Chuẩn, TP. Thuận An, Bình Dương. Chính sách bán hàng đợt 1. Cam kết giá tốt nhất đợt 1 cho KH đầu tư. Ưu đãi lên đến 3%. Tặng Hệ tủ bếp trên & hệ tủ bếp dưới. Cam kết thuê lại lên đến 12 triệu/tháng. Suất rút thăm oto điện giá trị! Giá bán: 3,8 tỷ bàn giao hoàn thiện. LH: 0918423089 TPKD. Dương Tiến Quý. Tiện ích nội khu. Tích hợp nhiều tiện ích như hồ bơi, công viên, khu vui chơi trẻ em, phòng gym và trung tâm thương mại, tạo nên một cộng đồng cư dân văn minh và tiện nghi ngay tại trung tâm Bình Dương. Với hơn 3 công viên chủ đề đậm dấu ấn Nhật. Dự án J Home với 120 sản phẩm nhà phố phong cách Nhật! Tiện ích ngoại khu đa dạng đầy đủ trong bán kính 3km! Lh: 0918423089 TPKD. Dương Tiến Quý phụ trách kinh doanh trực tiếp tại dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

091 842 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
93 m²
40,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Cát Tường J-Home, Đ. ĐT 734, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
DQ

Dương Tiến Quý

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà phố compound Cát Tường J - Home Bình Dương bàn giao nhà hoàn thiện sở hữu một căn từ 990 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.