Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 3.55 tỉ sở hữu ngay nhà cực đẹp. KDC cao cấp Khang Đạt 3 tầng, cực rẻ. LH 0902946533

Ngày đăng: 12/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Anh chị nào cần nhà đẹp - tầm 3tỷ550 - nằm trong KDC - tham khảo căn này nheng. Nhà siêu rẻ: 3tỷ550 - nhà 1 trệt 2 lầu kdc khang đạt gần ngã tư miếu ông cù. Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC hiện hữu, P. Bình Chuẩn, TP. Thuận An. DT: 60.8m2 thổ cư 100% (4.2x15m). Thiết kế: Phòng khách, phòng bếp, 3 phòng ngủ, 3WC, phòng thờ, sân thượng. Cách đường Bình Chuẩn 67 và đường ĐT743 chỉ 200m. Cách chợ Phú Phong chỉ 300m. Đường 13m, đường thông vỉa hè 3m. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ ngân hàng. LH 0902946533

Xem thêm

Liên hệ:

090 294 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

3 PN, 3 WC
60.8 m²
58,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu nhà ở thương mại Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
T

Thổ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 3.55 tỉ sở hữu ngay nhà cực đẹp. KDC cao cấp Khang Đạt 3 tầng, cực rẻ. LH 0902946533 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.