Tin đăng đã hết hạn.

3,3 Tỷ TL bán nhà hoàn công trệt lầu 60m2 KDC Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An

Ngày đăng: 05/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Mã HTL6531. DT: 60m2 thổ cư 100% (4x15m). Nhà 1 trệt 1 lầu, phòng khách, nhà ăn, 2 phòng ngủ, 2wc, phòng thờ. Cách đường ĐT743 và chợ Phú Phong 100m. Gần ngã tư Miếu Ông Cù 500m. Đường 12m, có vỉa hè 3m, đường thông 2 đầu. Sổ hồng hoàn công. Hỗ trợ vay ngân hàng 70%. Giá: 3.300 tỷ TL.

Xem thêm

Liên hệ:

093 344 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN, 2 WC
60 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Phú Hồng Thịnh 8, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
HM

Huỳnh Hoàng Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 3,3 Tỷ TL bán nhà hoàn công trệt lầu 60m2 KDC Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.