Tin đăng đã hết hạn.

Chính thức nhận cọc biệt thự Sunflower II sản phẩm duy nhất tại trung tâm TP. HCM 45tr/m2

Ngày đăng: 06/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Biệt thự Sunflower II Dự án biệt thự cao cấp với quy hoạch đồng bộ, vị trí vàng ngay trung tâm Thành phố mới Bình Dương (định hướng phát triển TP. HCM cơ sở 2). Diện tích từ 300m² 423m2 900m², thiết kế biệt lập, sang trọng, không gian sống đẳng cấp giữa cộng đồng cư dân tinh hoa. Hiện tại chỉ còn duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập, pháp lý sổ hồng riêng. Giá bán từ 45 đến 50 triệu/m², tương đương chỉ từ 17 tỷ/căn. Vị trí trung tâm đắt giá: Liền kề trung tâm hành chính, gần các khu công nghiệp VSIP, trường học quốc tế, trung tâm thương mại, tiện ích đồng bộ. Thanh toán tiến độ dài hạn 24 tháng. Chính sách khách sỉ cực tốt. Thanh toán 55% nhận bàn giao nhà. Cơ hội đầu tư an cư hiếm có. Đăng ký đặt cọc ngay hôm nay để giữ chỗ căn đẹp cuối cùng. Liên hệ: 0373835825 Ngọc Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

037 383 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17 tỷ

423 m²
40,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu biệt thự Sunflower, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HT

Hùng Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính thức nhận cọc biệt thự Sunflower II sản phẩm duy nhất tại trung tâm TP. HCM 45tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.