Hàng Hiếm The Orchard - Biệt Thự Song Lập View Đẹp - Giá Tốt Nhất Toàn Khu Không Có Căn Thứ 2

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

HOT NHẤT THE ORCHARD GIÁ TỐT NHẤT TOÀN KHU Bán biệt thự song lập tại phân khu The Orchard thuộc tổng dự án Sycamore do chủ đầu tư CapitaLand phát triển. Vị trí: SD5-11 Diện tích đất: 10x16m Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng Diện tích xây dựng: 241m² Sản phẩm đặc biệt hàng hiếm toàn khu Chiết khấu đặc biệt lên đến 14% Cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp với mức giá tốt nhất hiện tại Khu compound cao cấp, quy hoạch đồng bộ, môi trường sống xanh chuẩn quốc tế ngay trung tâm Thành phố mới Bình Dương. Nhanh tay chốt ngay căn đẹp số lượng có hạn! Hotline: 0919014578Mr Sang Giám Đốc Dự Án)

Xem thêm

Liên hệ:

091 901 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

4 PN, 4 WC
160 m²
93,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Orchard (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
MS

Mr Sang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng Hiếm The Orchard - Biệt Thự Song Lập View Đẹp - Giá Tốt Nhất Toàn Khu Không Có Căn Thứ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.