Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố liền kề tại The Orchard Sycamore, 14,5 tỷ, 90m2, 3 tầng, mặt tiền 6m

Ngày đăng: 30/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BánNhà phố ở The Orchard - Sycamore,Full nội thất Đường Hùng Vương, Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương Giá 14,786 tỷ VND cho 90m2, 3 tầng, cực kỳ đẹp và phong thủy tốt Thanh toán giãn đến tháng 9 bàn giao nhà Mặt tiền 6m, đường vào rộng 8m, thoải mái Hướng cửa chính Nam, ban công Đông Bắc, đón gió mát Thiết kế độc đáo, không gian mở, gần gũi thiên nhiên Mọi thứ đã sẵn sàng cho cuộc sống đầy đủ và tiện nghi Công viên hồ sinh thái 75hec ta Clup house Canopy 5 tầng đầy đủ dịch vụ Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0934099586 PKD

Xem thêm

Liên hệ:

093 409 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

90 m²
161,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Phân khu The Orchard (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
CH

Chị Hoành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố liền kề tại The Orchard Sycamore, 14,5 tỷ, 90m2, 3 tầng, mặt tiền 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.