Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn đào - lạc long quân - tây hồ - mặt tiền 21m - đẳng cấp xa hoa - khuân viên cây xanh

Ngày đăng: 01/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

BIỆT PHỦ VƯỜN ĐÀO - LẠC LONG QUÂN - TÂY HỒ - MẶT TIỀN KHỦNG - ĐẲNG CẤP XA HOA - NỘI THẤT NHẬP FULL Ý - KHUÔN VIÊN CÂY XANH - Vị thế cực vip Khu biệt thự Vườn Đào, căn biệt thự từng được sở hữu và thiết kế bởi kiến trúc sư tầm cỡ nhất Việt Nam, công trình vĩ đại nhất được kể đến là cải tạo nhà hát lớn Hà Nội. - Sở hữu diện tích lớn nhất nhì khu, mặt tiền siêu rộng, view khuôn viên cây xanh, đỗ xe ngày đêm thoải mái. Không gian mở, ngập tràn ánh sáng, chỉ để hưởng thụ, đồ nội thất full nhập bên Ý, tính tế tỉ mỉ từng chi tiết. THIẾT KẾ: - Hầm: Hầm rượu đẳng cấp, Phòng hát, Phòng Poker,... - T1: Phòng khách hiện đại + Bếp, Phòng nghỉ giúp việc - T2: Phòng khách á đông + Phòng Ngủ Master - T3: 2 Phòng ngủ + Phòng thờ Sổ đỏ hoa hậu LH e Hương 0868103590 để gặp chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

086 810 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

239 tỷ

4 PN, 4 WC
370 m²
645,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HT

Huong To

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn đào - lạc long quân - tây hồ - mặt tiền 21m - đẳng cấp xa hoa - khuân viên cây xanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.