Bán biệt thự 4 tầng. Dt 217 m2. Vườn Đào Tây Hồ Hà Nội

Ngày đăng: 13/04/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Biệt Thự Vườn Đào Tây Hồ. Gần chung tâm thương mại LOTTE. Công viên nước hồ Tây. DT 217m2 x 4 tầng. Lô góc Mặt tiền 25 m. Biệt thự - Vườn Đào - lô góc 3 thoáng - an ninh tuyệt đối - nội thất nhập khẩu - tầng hầm, gara ô tô - vỉa hè - sân chơi - dòng tiền 100tr/ tháng. + Nhà nằm trong khu vực an ninh tuyệt đối mà vẫn giữ sự riêng tư, canh gác ngày đêm. + Tầng hầm: Gara, 2 PN nhỏ. + Tầng 1: Bếp, phòng ăn, phòng khách. + Tầng 3: Sảnh chung + 2 PN. + Tầng 4: Sảnh chung + 2 PN. + Sổ đỏ đẹp chào giá bán 153 tỷ có gia Lộc. Lh. 0961568696. Nguyễn Tú.

Xem thêm

Liên hệ:

096 156 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

153 tỷ

5 PN, 5 WC
217 m²
705,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MT

Mr Tú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 4 tầng. Dt 217 m2. Vườn Đào Tây Hồ Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.