Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Ciputra quận Tây Hồ 700m2 4T MT 46m vỉa hè lô góc 3MT, 220 tỷ, Nguyễn Hoàng Tôn

Ngày đăng: 30/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà Ciputra quận Tây Hồ 700m2 4T MT 46m vỉa hè lô góc 3MT 220 tỷ Nguyễn Hoàng Tôn.
+ Bán nhà Ciputra phố Nguyễn Hoàng Tôn, quận Tây Hồ 700m2 - 4 tầng, lô góc, 3 mặt tiền, giá chào 220 tỷ.
+ Vị trí đắc địa đẹp nhất, khu Ciputra, ngay gần ngã tư. Với lợi thế lô góc, 3 mặt tiền, vỉa hè chạy quanh nhà. View triệu đô, ô tô dừng đỗ 24/7. Nhà ngay phố Nguyễn Hoàng Tôn vào cổng Ciputra chỉ 50m.
+ Nhà bán 638,3m2 sổ đỏ, cộng thêm 61,7m2 lưu không làm vườn, tổng 700m2 sử dụng. Mặt độ xây là 45% tổng diện tích sổ, xây 4 tầng với 6 phòng ngủ sang trọng khép kín.
+ Sổ đỏ chính chủ, thiện chí giao dịch.
+ Gọi ngay Mr Quyết Nghìn Tỷ (thổ địa Tây Hồ), SĐT: 0986950865, để được hỗ trợ tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 46m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

220 tỷ

700 m²
314,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
CQ

Cao Anh Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Ciputra quận Tây Hồ 700m2 4T MT 46m vỉa hè lô góc 3MT, 220 tỷ, Nguyễn Hoàng Tôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.