Mua bán biệt thự mới tinh Tây Hồ, Ciputra, KĐT Nam Thăng Long - T5/2026

Ngày đăng: 23/05/2026

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự mới tinh Compound khép kín, an ninh đảm bảo, ngay gần Lotte Tây Hồ và Công viên rộng 65ha (gấp 3 công viên Hòa Bình), ký trực tiếp chủ đầu tư mà giá tốt hơn khu vực 30%. Khu P - Ciputra. Mua bán trực tiếp chủ đầu tư. - Diện tích 150m2. - Xây 3 tầng và 1 hầm. - Mặt đường vành đai 2.5. - Sau nhà là Công viên. Liên hệ em ngay nhận thông tin: 0973314983

Xem thêm

Liên hệ:

097 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

65 tỷ

4 PN, 3 WC
150 m²
433,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NP

Nguyễn Phương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mua bán biệt thự mới tinh Tây Hồ, Ciputra, KĐT Nam Thăng Long - T5/2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.