Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 3 tầng ven sông Hàn khu Euro Village 250m 4PN Hồ bơi riêng Giá 42 tỷ 0934773999

Ngày đăng: 21/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ CAO CẤP VEN SÔNG HÀN HOA PHƯỢNG 2, EURO VILLAGE, ĐÀ NẴNG Biệt thự 3 tầng Hồ bơi riêng Sân vườn thoáng mát Thông tin chi tiết: Diện tích đất: 250m (ngang 10m x dài 25m) Kết cấu: Biệt thự 3 tầng hiện đại, thiết kế sang trọng 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm Phòng khách rộng, bếp và khu ăn uống cao cấp Hồ bơi riêng, sân vườn mát mẻ, tiểu cảnh phong thủy Hướng nhà: Tây Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sang tên ngay Vị trí đắc địa Khu đô thị Euro Village: Nằm trong khu compound ven sông Hàn, gần cầu Trần Thị Lý An ninh 24/7, có bảo vệ và hệ thống camera toàn khu Cộng đồng dân cư văn minh, dân trí cao, yên tĩnh Giao thông thuận tiện: 5 phút đến trung tâm thành phố 7 phút ra biển Mỹ Khê Gần cầu Rồng, sân bay quốc tế, Vincom, trường học, bệnh viện Tiện ích nội khu & xung quanh: Công viên xanh, đường dạo bộ ven sông Khu vui chơi trẻ em Môi trường sống trong lành, phù hợp để ở hoặc nghỉ dưỡng Giá bán: 42 tỷ đồng Cam kết giá tốt hỗ trợ đàm phán và pháp lý Liên hệ chính chủ: 0934773999

Xem thêm

Liên hệ:

093 477 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

42 tỷ

4 PN, 5 WC
250 m²
168 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Làng Châu Âu (Euro Village), Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MP

Minh Ngọc Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 3 tầng ven sông Hàn khu Euro Village 250m 4PN Hồ bơi riêng Giá 42 tỷ 0934773999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.