Tuyệt phẩm biệt thự mái thái mặt tiền vân đồn ngang 10m cực hiếm nội thất gỗ đẳng cấp-32ty

Ngày đăng: 21/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

ở hữu vị trí chiến lược trên trục đường Vân Đồn, căn biệt thự không chỉ là không gian sống thượng lưu mà còn là cơ hội đầu tư "đón đầu" hạ tầng cực kỳ tiềm năng. TỌA ĐỘ VÀNG TIỀM NĂNG BỨT PHÁ Vị trí: Mặt tiền đường Vân Đồn, khu vực kinh doanh sầm uất, an sinh đỉnh cao. Đón đầu quy hoạch: Vị trí chiến lược gần dự án hầm chui qua Sông Hàn, hứa hẹn tiềm năng tăng giá đột biến trong tương lai gần. Địa thế: Diện tích đất 166m², bề ngang lý tưởng 10m vuông vắn, tạo nên vẻ bề thế và uy nghi cho căn biệt thự. THIẾT KẾ & CÔNG NĂNG THƯỢNG LƯU Căn biệt thự 2 tầng mái Thái được xây dựng kiên cố (đổ mê toàn bộ), lợp ngói chống nóng, mang lại không gian mát mẻ quanh năm. Nội thất: Full nội thất gỗ cao cấp được chế tác tinh xảo, tạo sự sang trọng và ấm cúng. Công năng hoàn hảo: 04 Phòng ngủ: Có phòng ngủ tầng trệt thuận tiện cho người lớn tuổi. 04 WC & Phòng xông hơi: Trang thiết bị hiện đại, chuẩn thư giãn tại gia. Phòng thờ, sân phơi: Bố trí phong thủy, thoáng đãng. Gara ô tô: Rộng rãi ngay trong nhà, cực kỳ tiện lợi.

Xem thêm

Liên hệ:

093 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

32 tỷ

4 PN, 4 WC
165 m²
193,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Vân Đồn, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MT

Mr TRUNG

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tuyệt phẩm biệt thự mái thái mặt tiền vân đồn ngang 10m cực hiếm nội thất gỗ đẳng cấp-32ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.