Cần bán căn liền kề 6,32 tỷ dt hơn 50m2 Dự án Hạ Long Xanh, tuyển dụng ctv bán HLX cơ chế tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

TUYỂN GẤP CTV BÁN HẠ LONG XANH . Cam kết giỏ hàng hiếm, độc quyền, nguồn hàng nét căng cùng cơ chế tốt nhất thị trường , có đội ngũ hỗ trợ chốt khách từ A-Z . Liên hệ Zalo ngay: 0961161034 để lấy cơ chế !!! #tuyendung

Xem thêm

Liên hệ:

096 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,32 tỷ

52 m²
121,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
NT

Nguyễn Thị Thùy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn liền kề 6,32 tỷ dt hơn 50m2 Dự án Hạ Long Xanh, tuyển dụng ctv bán HLX cơ chế tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.