Hàng hiếm mặt đại lộ 60m BM71-61, song lập góc 203,2m² giá TTS chỉ 24,848 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự song lập góc BM71-61 thuộc phân khu Vịnh Bình Minh 1 - Vinhomes Global Gate Hạ Long, sở hữu vị trí đắt giá ngay mặt tiền Đại lộ Apollo 60m - một trong những trục giao thông và thương mại trọng điểm của đại đô thị. Với lợi thế căn góc thoáng rộng, đây là sản phẩm phù hợp vừa an cư cao cấp vừa khai thác kinh doanh hiệu quả. Thông tin chi tiết căn nhà: - Vị trí: Vịnh Bình Minh 1 - Vinhomes Global Gate Hạ Long - Loại hình: Biệt thự song lập góc - Mã căn: BM71-61 - Diện tích đất: 203,2m² - Diện tích xây dựng: 457,8m² - Giá full: 27,454 tỷ - Giá TTS: 24,848 tỷ - Vị trí nổi bật: Mặt Đại lộ Apollo 60m, căn góc thoáng rộng - Tiện ích xung quanh: Công viên, quảng trường, phố thương mại, khu vui chơi, tổ hợp dịch vụ và hệ sinh thái tiện ích đồng bộ Lý do nên mua: - Hàng hiếm mặt đại lộ 60m với giá trị thương mại vượt trội - Căn góc giúp tối ưu diện tích sử dụng và tăng độ nhận diện kinh doanh - Phù hợp mô hình ở kết hợp showroom, văn phòng hoặc khai thác dịch vụ - Giá TTS hấp dẫn, tạo biên lợi nhuận tốt cho nhà đầu tư - Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng và đại đô thị đi vào vận hành Liên hệ: - Đào Kiên 0838456678 - Văn phòng giao dịch: Số 11-NV04 Khu Biệt thự Xanh, Tuần Châu, Quảng Ninh - Hỗ trợ tư vấn, bảng giá chi tiết và chọn căn đẹp nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

083 845 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24,85 tỷ

203.2 m²
122,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
ĐK

Đào Văn Kiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm mặt đại lộ 60m BM71-61, song lập góc 203,2m² giá TTS chỉ 24,848 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.