32.04 tỷ siêu phẩm liền kề góc view vườn hoa VHGG Hạ Long

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mã căn: BM60 - 09. Loại hình: Liền kề. Diện tích đất: 165.3 m2. Diện tích xây dựng: 446.6 m2. Tình trạng bàn giao: Thô. Giá bán: * Giá TTS: 32.04 tỷ. * Giá TTĐ: 35.211 tỷ. * Giá vay: 44.022 tỷ. * Giá Full: 35.388 tỷ. Vị trí & lợi thế nổi bật: * Nằm trên trục Bình Minh (rộng 30m). * Gần Đại lộ Apollo 60m. * Kết nối trực tiếp Quốc lộ 18. * Gần Vincom Collection. * Tiếp cận Tổ hợp giải trí & Resort/Casino. * Liền kề khu cao tầng. * Gần trường học. * Gần ga Depot TOD & Outlet. * Hưởng lợi từ 12 sân golf (950ha). * Cạnh công viên rừng 662ha. Liên hệ em zalo/Viber: 0989883538

Xem thêm

Liên hệ:

098 988 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

32,04 tỷ

165.3 m²
193,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
N

Ngân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết 32.04 tỷ siêu phẩm liền kề góc view vườn hoa VHGG Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.