Hot nhất Vin Hạ Long Xanh cặp biệt thự song lập giá siêu tốt

Ngày đăng: 21/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Quỹ căn cực hiếm dành cho khách hàng xuống tiền nhanh & thích săn hàng đẹp giá tốt! Diện tích: 162m². Mặt tiền rộng: 9m. Xây dựng: 4 Tầng sang trọng. Thiết kế tối ưu công năng vừa ở vừa khai thác kinh doanh cực đẹp. Giá chỉ từ 14,2 - 14,3 tỷ/căn. Tính ra đơn giá cực kỳ hấp dẫn cho dòng biệt thự song lập ven biển lâu dài mang thương hiệu Vinhomes. Điểm nổi bật khiến khách hàng săn đón: Vị trí đẹp trong đại đô thị biển. Đường rộng hạ tầng đồng bộ. Không gian sống xanh chuẩn nghỉ dưỡng. Cộng đồng cư dân văn minh đẳng cấp. Tiềm năng tăng giá mạnh theo tiến độ toàn khu. Đặc biệt: Dòng biệt thự song lập đẹp hiện đang được hấp thụ rất nhanh. Căn giá tốt ngày càng hiếm. Mua giai đoạn này là mua ở vùng giá đẹp của thị trường. Một sản phẩm vừa khẳng định đẳng cấp sống, vừa là tài sản đầu tư giá trị lâu dài. Liên hệ em Mai: 0969534525 Nhận bảng hàng đẹp & tư vấn chi tiết 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

096 953 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

162 m²
87,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Green Hạ Long Xanh, Tx. Quảng Yên, T. Quảng Ninh
NM

Nguyễn Thị Mai

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hot nhất Vin Hạ Long Xanh cặp biệt thự song lập giá siêu tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.