Biệt thự sân vườn Senturia Vườn Lài - 430M2 Ngang 23M Hiếm - Ven sông Sài Gòn chỉ 45 tỷ TL Mạnh

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

NGAY CẦU SẮT - KHU BIỆT THỰ SENTURIA VƯỜN LÀI ĐẲNG CẤP BẬC NHẤT - Biệt thự sân vườn hiếm phong cách nhà bát giác Nam Bộ độc đáo, không gian sống đẳng cấp, riêng tư tuyệt đối. -Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu 7 phòng ngủ, 5 WC - Tầng trệt Phòng khách rộng, thoáng. 02 phòng làm việc 01 WC, Ban công, Sân vườn cực rộng, Hồ cá Koi sang trọng, phong thủy tốt Tầng 2: 02 phòng ngủ, 02 WC, Phòng thay đồ riêng, Ban công, Sân thượng thư giãn Tầng 3: Phòng người giúp việc, Phòng thờ trang nghiêm 01 WC - Sân thượng thoáng mát - Giá chào 45 tỷ thương lượng mạnh

Xem thêm

Liên hệ:

035 744 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

45 tỷ

5 WC
430 m²
104,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Senturia Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Thanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn Senturia Vườn Lài - 430M2 Ngang 23M Hiếm - Ven sông Sài Gòn chỉ 45 tỷ TL Mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.