Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dòng tiền 9 tỷ/năm đường Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12. Chính chủ bán

Ngày đăng: 25/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự 3 tầng tại Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 171m2 và giá bán 14 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. + 171m2 diện tích sử dụng rộng rãi + 3 tầng thiết kế hiện đại + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng + Tiện ích xung quanh phong phú, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Biệt thự có phong thủy tốt, giúp gia chủ thu hút tài lộc và sức khỏe. Khu vực yên tĩnh, an ninh, phù hợp cho những ai yêu thích cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Xung quanh có nhiều tiện ích như công viên Hạnh Phúc Xanh, siêu thị Bách Hóa Xanh Trần Thị Cờ, và nhiều dịch vụ khác, giúp cư dân dễ dàng tiếp cận mọi nhu cầu. Để biết thêm chi tiết và được tư vấn miễn phí, liên hệ Lâm Hoài Yên qua số điện thoại 0396675108

Xem thêm

Liên hệ:

039 667 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

14 tỷ

171 m²
81,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
LY

Lâm Hoài Yên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dòng tiền 9 tỷ/năm đường Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12. Chính chủ bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.