Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 378m2 tại Thạnh Lộc 19, Q12, HCM giá ưu đãi 14,5 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại Thạnh Lộc 19, Quận 12, Hồ Chí Minh với diện tích 378m2, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. - Diện tích rộng rãi 378m2, phù hợp cho gia đình có nhiều thành viên. - Thiết kế 1 tầng thoáng mát, dễ dàng bố trí không gian sống. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. - Giá bán 14,5 tỷ VND, cạnh tranh trong khu vực. Biệt thự có nhiều tiện ích xung quanh, thích hợp cho cuộc sống tiện nghi và thoải mái. + Gần công viên Thanh Niên và công viên Thạnh Lộc 37, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi. + Các siêu thị Bách Hóa Xanh thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày. + Trường tiếng Anh Ms. Hồng gần đó, thích hợp cho việc học tập của trẻ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về biệt thự này qua số điện thoại 0896929038, tên liên hệ: Đỗ Hoàng Hải Đăng.

Xem thêm

Liên hệ:

089 692 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

378 m²
38,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Thạnh Lộc 19, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐĐ

Đỗ Hoàng Hải Đăng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 378m2 tại Thạnh Lộc 19, Q12, HCM giá ưu đãi 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.