Tin đăng đã hết hạn.

BIỆT THỰ 2 MẶT TIỀN HẺM 7m đường AN PHÚ ĐÔNG 9 phường APĐ Q12 DT : 112,5m2(7x18)12, 8tỷ.

Ngày đăng: 19/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ 2 MẶT TIỀN HẺM 7m đường AN PHÚ ĐÔNG 9 phường APĐ phường APĐ Q12 DT : 112,5m2(7x18)12, 8tỷ. BIỆT THỰ 4 tầng , 1trệt,3lầu 6PN,7WC, st,pk,bếp, sân trước rộng rãi , Gara để xe hơi phía sau, nhà chia làm 2 1 bên cho CTY thuê , sổ hồng riêng ,hoàn công đủ, công chứng ngay. VỊ TRÍ: HẺM 8m đường APĐ9 gần QL1A, THẠNH LỘC 03 TL03,HÀ HUY GIÁP,THẠNH LỘC 04 TL04, đường NGUYỄN THỊ NHUẦN ,THẠNH LỘC 02 TL02 , trường THCS và THPT PHÙNG HƯNG,sân bóng AN LỘC ,XA LỘ ĐẠI HÀN , qua GÒ VẤP chỉ vài phút, tiện ích xung quanh đầy đủ. liên hệ 0379403879 gặp làm việc với chính chủ ,thông tin chân.

Xem thêm

Liên hệ:

037 940 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

112.5 m²
113,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
An Phú Đông Residences, Đ. Quốc lộ 1A, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hiền Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BIỆT THỰ 2 MẶT TIỀN HẺM 7m đường AN PHÚ ĐÔNG 9 phường APĐ Q12 DT : 112,5m2(7x18)12, 8tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.