Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 3 tầng đường Hà Huy Giáp, phường Thạnh Lộc, Quận 12. DT 135m2(9mx16m) đường 10m 14.88tỷ

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Biệt thự 3 tầng đường Hà Huy Giáp phường Thạnh Lộc, Quận 12. DT 135m2(9mx16m) đường 10m, 14.88tỷ. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. Trệt ngang 9,2m, có gara để xe hơi, phòng khách, phòng để xe máy hơn chục chiếc, Bếp, vệ sinh to. - Tầng 1: 3 Phòng ngủ Master WC khép kín. - Tầng 2: 2 Phòng Ngủ Master WC trong phòng, Sân Thượng trồng cây, có SoHong riêng. Ko quy hoạch. Vị trí. Đường 10m Hà Huy Giáp, khu du lịch Bến Xưa, gần Cầu An Lộc, Cầu Vượt Gã Tư Ga, gần đường Thạnh Lộc 04 TX04, Thạnh Lộc 03 TX03, Thạnh Lộc 02 TX02, Vườn Lài, An Phú Đông, QL1A, Hà Huy Giáp, gần Trường Đại Học Nguyễn Tất Thành cơ sở Quận 12, Công Viên Vườn Lài, chợ Cầu Đồng, tiện ích xung quanh ko thiếu thứ gì. Liên hệ ngay việc trực tiếp với chính chủ. Cam kết thông tin chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 718 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,2m

Vị trí bản đồ

14,88 tỷ

4 PN, 3 WC
135 m²
110,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0967185406

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 3 tầng đường Hà Huy Giáp, phường Thạnh Lộc, Quận 12. DT 135m2(9mx16m) đường 10m 14.88tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.