Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất! Căn Biệt thự 175m2 Đông Bắc, giá tốt nhất Sun Hà Nam chỉ 16,2 tỷ, vào tên trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 02/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Em Nhung - Phòng Kinh doanh chủ đầu tư Sun Group gửi Anh, chị căn Biệt thự giá tốt nhất dự án Sun Urban City Hà Nam: - Vị trí đẹp: Gần căn góc, gần ngã 4 giao lộ đường lớn 27m. - Diện tích: 175m2 mặt tiền 10m. Tổng diện tích xây dựng: 853m2. - Hướng Đông Bắc mát mẻ. - Vỉa hè trước nhà 6m, lòng đường 15m thoải mái chỗ đỗ xe. - Xây dựng 3 tầng 1 hầm bề thế phong cách Đông Dương Indochine. Giá: 16,2 tỷ. - Hỗ trợ vay 0% 36 tháng | Vốn tự có 30% nhận nhà ngay. - Nhận nhà tháng 3/2026. - Đặc biệt: Tặng ngay 30 vé Sun World khi đặt mua thành công. - Miễn phí dịch vụ 2 năm. - Miễn phí sử dụng 100 + tiện ích nội, ngoại khu đẳng cấp. Anh, chị quan tâm liên hệ em tư vấn trực tiếp ạ: Em Nhung 0389938997

Xem thêm

Liên hệ:

038 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,2 tỷ

175 m²
92,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
0

0389938997

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất! Căn Biệt thự 175m2 Đông Bắc, giá tốt nhất Sun Hà Nam chỉ 16,2 tỷ, vào tên trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.