Độc quyền! Biệt thự song lập tại Sun Hà Nam, thanh toán sớm chỉ hơn 14 tỷ, chiết khấu lên tới 4 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự song lập siêu đẹp tại Sun Urban City, Phường Hà Nam, Ninh Bình - Diện tích 175m2, 3.5 tầng, 1 hầm - Phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê nghỉ dưỡng dòng tiền khoảng 25-30tr/tháng Điểm đặc sắc: - Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. - Tiện ích nội khu phong phú, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. - Gần trường học, gần chợ/siêu thị, 5 đại công viên. Qùa tặng đặc biệt: - Tặng miễn phí dịch vụ 2 năm - Gói chiết khấu 2tr/m2 xây dựng - Chiết khấu thanh toán ngay đến 15% Liên hệ em Hương 0867792362 để nhận bảng giá chi tiết và chính sách mới nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

086 779 ****

Vị trí bản đồ

14,1 tỷ

175 m²
80,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
HX

Hương Phố Nhà Xinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền! Biệt thự song lập tại Sun Hà Nam, thanh toán sớm chỉ hơn 14 tỷ, chiết khấu lên tới 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.