Tin đăng đã hết hạn.

Chốt đơn ngay nhà phố Small SwanPark 2 MT, vị trí đẹp, gần công viên, trục đường thông giá 5,3 tỷ

Ngày đăng: 27/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chốt đơn ngay Small TownHouse SwanPark 2 mặt thoáng trước sau, vị trí đẹp, gần công viên, trục đường thông giá chỉ 5,3 tỷ.
+ Diện tích: 6.3 x 17m (107,1m2).
+ Diện tích sử dụng: 123,3 m2.
+ 1 trệt 2 lầu.

- Tiện ích: Siêu thị tiện lợi Sunny Mart, cà phê Trung Nguyên, Chicago, hồ bơi, xông hơi, gym, yoga, sân tennis, sân bóng rổ, công viên,...
- Bán kính 2km có trường học từ mầm non đến THPT, trung tâm hành chính huyện, ngân hàng, chợ,...
- Khu này hoàn thiện cho thuê được 15 triệu/ tháng.
- Vành đai 3, sân bay Long Thành hoàn thiện sẽ thiết lập mặt bằng giá mới.
- Ngân hàng VPBank, VietinBank, BIDV hỗ trợ cho vay 70%.
* Liên hệ: 0355480760 (Hồng Vân) để được tư vấn.

* Cam kết *.
- Báo đúng giá, không kê khai giá ảo, không chào hàng không thực tế.
- Bám sát thị trường, cập nhật thông tin, bảng giá thường xuyên, hỗ trợ nhiệt tình.

* Nhận ký gửi, mua bán, cho thuê Swan Park, Swan Bay, HUD - XDHN, đất nền,... Khu vực Nhơn trạch - Đồng nai.

Xem thêm

Liên hệ:

035 548 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

4 PN, 4 WC
107.1 m²
49,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Swan Park, X. Đại Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
HV

Hồng Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt đơn ngay nhà phố Small SwanPark 2 MT, vị trí đẹp, gần công viên, trục đường thông giá 5,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.