Cần bán căn góc công viên tại KĐT Detaco Nhơn Trạch (DTA City), 3,8 tỷ, 170,7 m2 hàng hiếm

Ngày đăng: 23/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn góc view công viên nằm ở KĐT Detaco Nhơn Trạch (DTA City), đường Nguyễn Văn Cừ, xã Phước An, Đồng Nai (địa chỉ cũ: Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai) là một sản phẩm bất động sản nổi bật, với diện tích 170,7 m2, được thiết kế 2 tầng, hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. + 2WC + Hướng cửa chính: Đông Nam + Mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh hoặc làm văn phòng + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch Với mức giá 3,8 tỷ VND, đây là một cơ hội hiếm có trên thị trường hiện nay. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một tài sản giá trị trong khu vực phát triển mạnh mẽ này. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Hoàng Huy qua số điện thoại 0355127730

Xem thêm

Liên hệ:

035 512 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 WC
170.7 m²
22,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
HH

Hoàng Huy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc công viên tại KĐT Detaco Nhơn Trạch (DTA City), 3,8 tỷ, 170,7 m2 hàng hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.