Tin đăng đã hết hạn.

Siêu biệt thự lô góc Vĩnh Điềm Trung 220m, 5 tầng, mặt tiền siêu khủng, chỉ 42 tỷ

Ngày đăng: 17/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán siêu biệt thự Vĩnh Điềm Trung khu đô thị trung tâm bậc nhất Nha Trang, nơi quy tụ cộng đồng trí thức và doanh nhân thành đạt. Diện tích 220m, lô góc hai mặt tiền siêu khủng, nhà 5 tầng xây dựng kiên cố, kiến trúc hiện đại, sang trọng, thể hiện đẳng cấp và gu thẩm mỹ tinh tế của chủ nhân. Không gian rộng rãi, công năng hoàn hảo, phù hợp vừa an cư đẳng cấp, vừa kinh doanh, làm văn phòng, cho thuê hoặc mở showroom cao cấp. Hệ thống nội thất cao cấp, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, từng chi tiết được thiết kế tỉ mỉ, sang trọng và đẳng cấp. Vị trí trung tâm, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận lợi, gần siêu thị BigC, Vincom, trường học, bệnh viện và trung tâm hành chính. Khu vực an ninh tuyệt đối, môi trường sống văn minh, giá trị bất động sản tăng trưởng bền vững. Chủ nhà là Anh Huy doanh nhân lĩnh vực tài chính, cần bán để chuyển hướng đầu tư. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay. Gọi điện hoặc nhắn Zalo em Duy ngay để xem thêm ảnh, thông tin, và đi xem biệt thự miễn phí. Em gửi thêm vài căn đẹp sát tiêu chí nhà mình tham khảo. Duy Thổ Địa 0868331111 Tận Tâm - Trung Thực - Tốc Độ Hỗ trợ thẩm định, thủ tục pháp lý, vay vốn ngân hàng

Xem thêm

Liên hệ:

086 833 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

40 tỷ

220 m²
181,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PD

Phạm Vũ Phương Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự lô góc Vĩnh Điềm Trung 220m, 5 tầng, mặt tiền siêu khủng, chỉ 42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.