Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc biệt thự Mỹ Gia gói 3 Tp Nha Trang siêu đẹp. Giá 25 tỷ

Ngày đăng: 25/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn góc biệt thự Mỹ Gia gói 3 TP Nha Trang siêu đẹp. Giá 25 tỷ. Trục: 18m và 12m. Hướng: TN, TB. Diện tích: 17,16x20=330m2, DTXD 420m. Giá: 25 tỷ. Pháp lý: Hoàn công. Kết câu: 1 trệt - 1lầu - 1 tum, Công năng 5phòng ngủ, 7wc, phòng thờ, bếp, phòng khách thông thoáng. Điểm nổi bật: Nội thất hài hoà. Đẳng cấp. Thiết kế, Vật liệu sang trọng. Không gian lý tưởng, an ninh, yên tĩnh, thích hợp để ở, nghỉ dưỡng. Tiện ích: Trục 18m, gần trường học, bệnh viện. Gần trung tâm thương mại.. Cách biển 2,7km tầm 5 - 6p di chuyển. Phí thuế: Bên bán bao tất cả thuế phí. Liên hệ: 0935888982 E Bảo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

25 tỷ

5 PN, 4 WC
330 m²
75,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
P

PHAMHOAIBAO_94

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc biệt thự Mỹ Gia gói 3 Tp Nha Trang siêu đẹp. Giá 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.