Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 3 tầng view sông Tắc dự án ven Sông Tắc Nha Trang

Ngày đăng: 11/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự 3 tầng view sông tắc nội thất đẳng cấp nghỉ dưỡng lý tưởng ngay Nha Trang. BT12. Vị trí: Ven Sông Tắc Nha Trang. Diện tích: 360m² (ngang 18,3m). Hướng: Tây Bắc đường rộng 13m, ô tô tránh thoải mái. View sông thoáng mát quanh năm, phong thủy vượng khí, thích hợp nghỉ dưỡng hoặc an cư cao cấp. Hiện trạng biệt thự: Kết cấu 3 tầng sang trọng. 5 phòng ngủ 6 WC tiện nghi. Để lại toàn bộ nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở. Không gian xanh, sân vườn rộng, tầm nhìn sông tuyệt đẹp. Pháp lý: Sổ hồng chính chủ. Giá bán: 23 tỷ. Liên hệ: 0899374757

Xem thêm

Liên hệ:

089 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,3m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

23 tỷ

5 PN
360 m²
63,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Nha Trang River Park (Khu đô thị ven sông Tắc), P. Phong Châu, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
MQ

Minh Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 3 tầng view sông Tắc dự án ven Sông Tắc Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.