Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vừa ở vừa kinh doanh có thu nhập ổn định hàng tháng

Ngày đăng: 08/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Toà căn hộ 18 phòng 4 tầng 2 mặt tiền KĐT Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang dòng tiền 100 triệu/tháng. Diện tích: Tổng cộng 2 số: 256,8 m2. Ngang 12 m, dài 23 m. - S1: 118,8 m2. DTXD: 71,9 m2. DTS: 234,7 m2. - S2: 138 m2 DTXD: 88,8 m2. DTS: 295,8 m2. 4 Hướng: Tây Nam & Tây Bắc. 4 Thiết kế: Nhà 4 tầng. - Có 18 phòng đang cho thuê full phòng (giá thuê 3 triệu/ tháng). - Tầng trệt: Đang kinh doanh quán cafe và bán quán cơm trưa. 7 Đường rộng: 15 m và 5m. 4 Tiện ích: Đầy đủ tiện ích. Gần siêu thị GO, trường quốc tế liên cấp Singapore, bệnh viện Sài Gòn Nha Trang... Khu dân trí cao, sầm uất, an ninh tốt. Phù hợp ở hoặc cho thuê làm văn phòng, mặt bằng kinh doanh. Đang có thu nhập ổn định 100 triệu/ tháng. Giá bán: 25 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 421 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao

Vị trí bản đồ

25 tỷ

256.8 m²
97,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0914217839

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vừa ở vừa kinh doanh có thu nhập ổn định hàng tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.