Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn biệt thự xinh đẹp 647m2 tại Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

Ngày đăng: 13/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn biệt thự xinh đẹp 647m2 tại Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa. Thiết kế theo phong cách Châu Âu, vô cùng thông thoáng rộng rãi, 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng thờ, phòng bếp, sân vườn rộng rãi. Khu vực tĩnh, mát mẻ, phù hợp cho gia đình an cư, nghỉ dưỡng. Diện tích 647m2 có sẵn 200m2 thổ cư, chiều ngang 11.5m đất nở hậu đẹp. Sổ hồng có nhà đã hoàn công, diện tích xây dựng 111m2. Đường hiện trạng 6m ô tô tận nơi. Nhà hướng Nam. Gần chợ Vĩnh Hiệp, trường học, đầy đủ các tiện ích. Giá bán 4.2 tỷ thương lượng chủ nhà. Liên hệ xem nhà: 0983245725 Hân.

Xem thêm

Liên hệ:

098 324 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
647 m²
6,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Vĩnh Hiệp, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NH

Nguyễn Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn biệt thự xinh đẹp 647m2 tại Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.