Bán gấp Villa căn góc 2 mặt tiền Vĩnh Trung Vị trí cách 23/10 chỉ 50m. Đối diện trường Mầm Non.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Bán gấp Villa căn góc 2 mặt tiền Vĩnh Trung Vị trí cách 23/10 chỉ 50m Đường ô tô tải tận nơi đối diện trường Mầm non, cách chợ, trạm y tế chỉ 100m. - DT Sổ 120m2 full đất ở ( có giấy phép xd vĩnh viễn ) - DT thực tế 170m2 - Thiết kế : gồm 3 PN , khách, bếp, 2WC , Gara xe cửa cuốn và khoá từ. - Nội thất cơ bản. Pháp lý sổ hồng sang tên. - Giá Bán : 4,390 tỷ ( bớt lộc ) ( bao sang tên ) Call: 0797823459 gặp Chủ chốt

Xem thêm

Liên hệ:

079 782 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

3 PN, 2 WC
120 m²
36,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
X. Vĩnh Trung, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Vo Thi Thanh Thuan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Villa căn góc 2 mặt tiền Vĩnh Trung Vị trí cách 23/10 chỉ 50m. Đối diện trường Mầm Non. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.