Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng 84m2 ngang 6m mặt tiền đường 20m khu đô thị Hoàng Phú Nha Trang giá rẻ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng 84m2 ngang 6m mặt tiền đường 20m khu đô thị Hoàng Phú Nha Trang giá rẻ chỉ 3 tỷ 790 - Vị trí đẹp đường chính rộng 20m, cách biển 3km, cách trường Cao Đẳng Y dược Sài Gòn 700m, cách trường dạy học lái xe Thăng Long 500m, cách Bến xe Phía Bắc 1 km. - Nhà 3 tầng gồm 4 phòng , 4 wc , phòng khách , bếp, mua về ở ngay - Diện tích: 84m2 ngang 6m đẹp - Hướng Tây Nam - Giá chỉ 3 tỷ 790 triệu - Pháp lý: hợp đồng mua bán, sở hữu lâu dài, đợi cấp sổ, Ngân hàng BIDV hỗ trợ vay 70% * Liên hệ em Thọ: 0969938179 để đi xem ngay và đàm phán chính chủ. Cam kết thông tin thật 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

096 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

4 PN, 3 WC
82 m²
46,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hoàng Phú Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
LT

Lê Đức Thọ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng 84m2 ngang 6m mặt tiền đường 20m khu đô thị Hoàng Phú Nha Trang giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.