Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự gần bến du thuyền khu đô thị Vĩnh Hoà, Nha Trang cực đẹp cần bán

Ngày đăng: 30/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự mặt tiền Triệu Quang Phục gần bến du thuyền quốc tế Nha Trang - 25 tỷ. - Diện tích: 315m² đường: 16m. - Hướng: Tây Bắc. - Thiết kế 5 sao: 4 phòng ngủ, 6W. C. - Tầng hầm: Để 2 xe hơi, phòng ngủ, kho, kỹ thuật, hồ bơi. - Tầng trệt: Phòng khách, bếp, phòng làm việc, sân vườn, WC. - Tầng 1: Khách lớn, bếp, WC. - Tầng 2: 3 phòng ngủ (1 VIP), phòng xông hơi, giặt sấy, WC riêng. - Nội thất nhập khẩu Ý Đức, tiêu chuẩn cao cấp. - Pháp lý: Sổ hồng. - Giá: 25 tỷ. LH 0979368881

Xem thêm

Liên hệ:

097 936 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 PN
311 m²
80,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
ND

Nguyễn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự gần bến du thuyền khu đô thị Vĩnh Hoà, Nha Trang cực đẹp cần bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.