Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Gran Melia - bãi tắm riêng TP. Nha trang - sổ hồng sang tên trong ngày 0939443443

Ngày đăng: 02/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Biệt thự vị trí với địa hình sườn đồi, hướng biển đã có sổ hồng, sang tên ngay. * Mã biệt thự: S - 12A vị trí gần tiện ích, lối đi chính của dự án. Gần biển, gần nhà hàng, gần công viên, đoạn có độ dựt cấp cao. - Diện tích đất: 356.25m². - Diện tích sàn xây dựng: 332.7m². - Số phòng ngủ: 3. - Số bể bơi: 1. - Nội thất cao cấp của Ý. - Ký hợp đồng vận hành quản lý cho thuê bởi Gran Melia Nha Trang. - Đất thương mại dịch vụ: 16/04/2063. * Giá bán 33 tỷ bao hết - sang tên sổ hồng, trong ngày. https://granmelianhatrang.pka.vn/ Nhu Loan Realtor. Hotline: 0939443443 (24/7 all apps). Email: inguyennhuloan@gmail.com Chúng tôi cam kết bảo mật thông tin dữ liệu Quý Khách hàng cung cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 944 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

33 tỷ

3 PN
356.25 m²
92,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phân khu Gran Meliá Nha Trang (Vega City Nha Trang), P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NL

Nguyễn Thị Như Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Gran Melia - bãi tắm riêng TP. Nha trang - sổ hồng sang tên trong ngày 0939443443 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.