Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Cao Cấp Oceanview Nha Trang ,Sổ Hồng Riêng Giá Dưới Thị Trường Full Nội Thất.

Ngày đăng: 26/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN BIỆT THỰ OCEANVIEW NHA TRANG Giá tốt Sổ hồng riêng Full nội thất Vào ở ngay Vị trí: KĐT Oceanview, gần An Viên, P. Vĩnh Trường, TP. Nha Trang Diện tích: 341m2 (ngang 19m), thổ cư 100%, sổ hồng riêng, hướng Tây Nam Đường trước nhà: 11m (chưa tính vỉa hè) Thiết kế Công năng: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum, sân vườn rộng 6 phòng ngủ, 2 bếp, 9 WC, hồ bơi, phòng gym, gara ô tô Nội thất đầy đủ, dọn vào ở ngay Giá bán: 70 triệu/m2 x 341m2 = 23,9 tỷ Thương Lượng Thanh toán: Cọc 5 tỷ Sau 30 ngày: công chứng thanh toán đủ bàn giao nhà và pháp lý. Liên hệ Trinh Jolie 0387700372

Xem thêm

Liên hệ:

038 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

341 m²
70,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Ocean Front Villas, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TT

Tôn Thị Tuyết Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Cao Cấp Oceanview Nha Trang ,Sổ Hồng Riêng Giá Dưới Thị Trường Full Nội Thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.