Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn biệt thự đẳng cấp nội thất xịn để lại toàn bộ thuộc khu B Vĩnh Điềm Trung

Ngày đăng: 15/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự đẳng cấp nội thất xịn để lại toàn bộ thuộc khu B Vĩnh Điềm Trung.
Diện tích: 293,2m2 (Ngang 15m Sâu 20m).
Diện tích sàn: 415,3m2.
Nhà pháp lý chuẩn đã hoàn công.
Căn góc đường nhựa 16m + 12m phía sau giáp công viên.
- Công năng: 4 phòng ngủ, 5wc, phòng khách, rạp chiếu phim karaoke, bếp, gara ô tô, sân vườn.
- Thuộc hướng: Nam + Tây.
- Tiện ích khu Vĩnh Điềm Trung, có siêu thị, trường học liên cấp quốc tế, bệnh viện.
Cách biển 3km.
- Giá bán: 29 tỷ có thương lượng.
- Thuế phí 2 bên.

Xem thêm

Liên hệ:

090 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

29 tỷ

4 PN, 5 WC
293.2 m²
98,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Ngọc, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PH

Phạm Văn Hào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn biệt thự đẳng cấp nội thất xịn để lại toàn bộ thuộc khu B Vĩnh Điềm Trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.