Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mini full nội thất khu Gia Long Riverside Phước Kiển Nhà Bè giá tốt chỉ 11.65 tỷ

Ngày đăng: 23/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp, khu dân cư cao cấp Gia Long Riverside, mặt tiền đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút di chuyển. Diện tích: 8.2 x 12m công nhận đủ 98.26m². Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng thoáng mát. Công năng: 4 phòng ngủ, 5WC, phòng khách sang trọng, bếp rộng, sân xe hơi. Nội thất cao cấp, full như hình chỉ việc xách vali vào ở. ưu điểm nổi bật: Nhà thiết kế hiện đại, chuẩn biệt thự nghỉ dưỡng. Khu dân cư đồng bộ, an ninh 24/7. Hẻm nội bộ 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái. Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, hỗ trợ vay ngân hàng đến 70%. Gần chợ Phước Kiển, siêu thị Lotte Mart, hệ thống trường học quốc tế. Giá bán: 11.65 tỷ thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 826 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,2m

Vị trí bản đồ

11,65 tỷ

4 PN, 5 WC
98.26 m²
118,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Gia Long Riverside Nhà Bè, Đ. Lê Văn Lương, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hiếu Nguyễn Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mini full nội thất khu Gia Long Riverside Phước Kiển Nhà Bè giá tốt chỉ 11.65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.