Hot. Nhà Phố Lavila 105.6m² - Sẵn Sổ Hồng - Cần tiền ra nhanh gía 14.5 tỷ - Liên hệ: 0932991240

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hot - Hot - Nhà phố Lavila Nhà Bè cần bán gấp giá 14.5 tỷ - đã có sổ hồng. + Diện tích 6x17.6m. + Tổng diện tích đất 105.6m². + Xây dựng 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ. + Bàn giao nhà: Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong. + Sổ hồng trao tay. + Nhà phố giai đoạn 1, gần sông, hướng mát mẻ, cách khu tiện ích, hồ bơi, hồ cảnh quan chỉ vài bước chân. Cần tiền bán nhanh giá 14.5 tỷ. Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ 0932991240. Em Quỳnh hỗ trợ 24/7. Cảm ơn quý anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 299 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

4 PN
105.6 m²
137,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Lavila De Rio, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
ĐQ

Đặng Thị Như Quỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hot. Nhà Phố Lavila 105.6m² - Sẵn Sổ Hồng - Cần tiền ra nhanh gía 14.5 tỷ - Liên hệ: 0932991240 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.