Biệt thự lô góc view vườn hoa 165m2 x 4 tầng, mặt tiền 15m thuộc KDT Mỹ Đình, giá 5x tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

1 trong số ít căn biệt thự có diện tích lớn thuộc KDT Mỹ Đình Trước nhà view vườn hoa, đường 15m có vỉa hè rộng Xung quanh nội khu nhiều cây xanh nâng tầm cuộc sống Trục tuyến phố Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi, Lê Đức Thọ Diện tích: 165m2 x 4 tầng Mặt tiền: 15m Pháp lý: sổ đỏ vuông đẹp chính chủ Giá bán: 56.9 tỷ LH SDT/Zalo: 0979717910 Vũ làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

097 971 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

56,9 tỷ

165 m²
344,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình I, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TV

Trần Hoàng Vũ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự lô góc view vườn hoa 165m2 x 4 tầng, mặt tiền 15m thuộc KDT Mỹ Đình, giá 5x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.