Cắt lỗ sâu! Biệt thự KĐT Mỹ Đình 115m2, MT 12m, chủ bán gấp chia tài sản cho con giá chỉ hơn 30 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cắt lỗ sâu! Biệt thự KĐT Mỹ Đình 115m2, MT 12m, chủ bán gấp chia tài sản cho con giá chỉ hơn 30 tỷ. Diện tích đẹp 115m2. Mặt tiền rộng 12m cực hiếm. Khu đô thị đẳng cấp, đường rộng, ô tô tránh. Phù hợp ở sang làm VP kinh doanh cao cấp. Pháp lý chuẩn, sổ đỏ đẹp sẵn sàng giao dịch ngay. Call/Zalo: Em Vân 0978685116

Xem thêm

Liên hệ:

097 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

39 tỷ

4 PN, 4 WC
115 m²
339,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình I, Đ. Hàm Nghi, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AT

A Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cắt lỗ sâu! Biệt thự KĐT Mỹ Đình 115m2, MT 12m, chủ bán gấp chia tài sản cho con giá chỉ hơn 30 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.