Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán biệt thự 3 tầng cao cấp khu đô thị long việt, quang minh, mê linh

Ngày đăng: 02/05/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN BIỆT THỰ 3 TẦNG CAO CẤP KHU ĐÔ THỊ LONG VIỆT, QUANG MINH, MÊ LINH

Thông tin
Diện tích đất: 245m
Kết cấu: 3 tầng thiết kế hiện đại, thông thoáng, công năng hợp lý
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.

Vị trí đắc địa:
Nằm trong khu đô thị Long Việt một trong những khu đô thị sinh thái đáng sống nhất khu vực Mê Linh.
Cách trung tâm Hà Nội chỉ khoảng 20 phút lái xe.
Gần sân bay Nội Bài, KCN Quang Minh, tiện ích đầy đủ (trường học, siêu thị, bệnh viện).
Nội thất nhập khẩu, cao cấp, sang trọng thiết kế theo phong cách hiện đại
Phòng khách rộng, bếp tiện nghi, các phòng ngủ thoáng mát, có ban công
Sân vườn xanh mát, gara ô tô
Nhà xây để ở nên rất tâm huyết, giữ gìn như mới
Chỉ cần dọn vào ở ngay không cần sửa sang gì thêm.
Lh Zalo cail để xem nhà .

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

31,5 tỷ

4 PN, 5 WC
245 m²
128,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
0

0912237306

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán biệt thự 3 tầng cao cấp khu đô thị long việt, quang minh, mê linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.