Bán biệt thự tại Khu đô thị Quang Minh, 22,5 tỷ, 352 m2, chỉ với giá ưu đãi

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Khu đô thị Quang Minh, đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, xã Quang Minh, Hà Nội (cũ: huyện Mê Linh, Hà Nội), biệt thự 3 tầng này có diện tích 352m2, 5PN, 5WC, phù hợp cho không gian sống lý tưởng. - Diện tích rộng rãi 352m2, lý tưởng cho gia đình lớn. - 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái. - Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Mặt tiền rộng 14.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh nếu cần. - Ngõ vào rộng 20m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Điểm nổi bật: + Phong thủy tốt với hướng cửa và ban công đều hướng Đông Nam. + Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác yên bình. + Khu đô thị Quang Minh nổi bật với hệ thống hạ tầng hoàn thiện. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, hãy liên hệ với Nguyễn Tiến Cường qua số điện thoại 0978123122

Xem thêm

Liên hệ:

097 812 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

5 PN, 5 WC
352 m²
63,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu công nghiệp Quang Minh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Tiến Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Khu đô thị Quang Minh, 22,5 tỷ, 352 m2, chỉ với giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.