Tin đăng đã hết hạn.

Bán BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 217,5m2 ở Legacy Hill Lương Sơn, Hòa Bình, GIÁ 7,1 Tỷ

Ngày đăng: 14/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt thự nằm tại Legacy Hill, Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình, với diện tích rộng 217,5m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

+ 4 phòng ngủ rộng rãi, khép kín đầy đủ ánh sáng tự nhiên.
+ 6 toilet hiện đại, thuận tiện cho gia đình đông thành viên.
+ Thiết kế 3 tầng thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng.
+ Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.
+ Hướng cửa chính Nam, ban công Đông Nam, đón gió mát.
+Mặt tiền 15m, ngõ trước rộng 13m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào.
Giá bán là 7,1 tỷ VND.

Điểm nhấn:
Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển. Mặt tiền lớn giúp gia chủ có thể phát triển thêm các hoạt động kinh doanh nếu có nhu cầu. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết về bất động sản này qua số điện thoại 0912288844, liên hệ Quân Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

4 PN
217.5 m²
32,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Legacy Hill, X. Cư Yên, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
QN

Quân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 217,5m2 ở Legacy Hill Lương Sơn, Hòa Bình, GIÁ 7,1 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.