Chính chủ bán Bt đơn lập 350m2 view trực diện Hồ Thiên Nga - ngay cổng Legacy Hill với giá 7.95 tỉ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nổi bật giữa khu biệt thự ở Legacy Hill, Hồ Thiên Nga và đài phun nước là trục Phố Thịnh Gia, căn biệt thự giữa phố có diện tích 350m2, giá chỉ 7.950 tỷ VND. Khuôn viên mặt tiền rộng 20m dài, cảnh quan thân thiện, sang trọng với không gian rộng rãi, thể bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay 0983166332 - Linh

Xem thêm

Liên hệ:

098 316 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

350 m²
22,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Legacy Hill, X. Cư Yên, H. Lương Sơn, T. Hòa Bình
NM

Nguyen Thi Mo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán Bt đơn lập 350m2 view trực diện Hồ Thiên Nga - ngay cổng Legacy Hill với giá 7.95 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.