Bán Căn Biệt Thự Đơn Lập Khu Anh Đào Vinhomes Riversdie hướng Mát 170m2 Giá chỉ 74 Tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

/ Bán Căn Biệt Thự Đơn Lập Vinhomes Riverside Long Biên /-strong nơi Đáng Sống Bậc Nhất Hà Nội -DT 170m2 Mặt Tiền Và Hậu 12m sổ đỏ sang tên luôn-mua bán nhanh gọn -Nhà đẹp ,hướng Mát ,Đất Lành-Phong thuỷ tốt-Chủ nhà Hiền Hoà -Văn minh-Trí Thức -Vị trí Đẹp -không gian sống trong lành xanh mát giành cho giới siêu giàu -Chủ Nhà muốn chuyển qua căn Mặt Sông gần 1000m2 Lên cần bán chuyển đổi GIÁ BÁN CHỈ 74Tỷ -Chủ Thiện trí bán Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ em 09475793660947579366 đề làm việc nhanh căn nhà đẹp này ạ TRÂN TRỌNG !

Xem thêm

Liên hệ:

094 757 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

73,95 tỷ

170 m²
435 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Riverside, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Biên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Biệt Thự Đơn Lập Khu Anh Đào Vinhomes Riversdie hướng Mát 170m2 Giá chỉ 74 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.