Biệt thự đơn lập vip - kđt việt hưng - long biên - vỉa hè - view vườn hoa - thang máy. dt 245mx4t

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Biệt thự đẳng cấp KĐT mới Việt Hưng, trước nhà là vườn hoa, sân chơi, vỉa hè rộng, khu dân trí cao, yên tĩnh. Nhà 4 mặt thoáng, sân rộng. - Thiết kế sang trọng, thang máy xịn, đủ công năng. - DT 245mx4T, MT 14.5m, PK rộng, 5PN, 6VS, cầu thang bộ, thang máy. - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

098 245 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

79,5 tỷ

5 PN
245 m²
324,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Việt Hưng, P. Việt Hưng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Hữu Tịnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập vip - kđt việt hưng - long biên - vỉa hè - view vườn hoa - thang máy. dt 245mx4t - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.