Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự Venice Vinhomes imperia Hải Phòng full nội thất

Ngày đăng: 01/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

VEN10.10 BT song lập vinhomes imperia Diện tích : 144m2 (12x12m) Hướng Tây Nam Xây dựng 87m2 x 4 tầng T1 : bếp, phòng khách làm VP T2 : 1 PN + phòng khách T3 : 2PN + thờ. T4 : kho + sân phơi. Giá : 20.2 tỷ ( có lộc lá ) Liên hệ: 0908362225 Sơn Tùng để đc tư vấn

Xem thêm

Liên hệ:

090 836 ****

Vị trí bản đồ

20,2 tỷ

4 PN, 4 WC
144 m²
140,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Imperia Hải Phòng, Đ. Hà Nội, P. Thượng Lý, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
BT

Bùi Sơn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự Venice Vinhomes imperia Hải Phòng full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.